*♥~ DongBangSuJu-Heaven ~♥*
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

*♥~ DongBangSuJu-Heaven ~♥*

We are big family! We're one! We're Cassiopeia and E.L.F

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửiNgười gửiThời gian
W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass  W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass Phone_45Fri Aug 13, 2010 7:19 am
[Pic] Jaejoong – Making of Heaven’s postman  W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass Phone_45Tue Aug 10, 2010 5:05 am
~Nhà bếp của boo hâm~  W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass Phone_45Thu Jul 08, 2010 6:27 pm
~Gia đình của park đại gia~  W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass Phone_45Thu Jul 08, 2010 6:24 pm
~Tiệm Pizza nhà bạn Su~  W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass Phone_45Thu Jul 08, 2010 6:22 pm
~Nhà ăn của Shim hoàng tử~  W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass Phone_45Thu Jul 08, 2010 6:16 pm
~Trại gấu điên~  W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass Phone_45Thu Jul 08, 2010 6:11 pm
Liệu đây có phải là sự thật ?  W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass Phone_45Tue Jun 15, 2010 3:17 am
Nhấn Ctrl Phải, mở cửa thế giới cùng từ điển thông minh KOOLdic 2010  W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass Phone_45Thu Jun 10, 2010 3:39 am

Share | 

W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
parkjaeny
What is DSH?
What is DSH?
parkjaeny

Won : 49770
Birthday : 25/02/1995

W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass _
Bài gửiTiêu đề: W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass    W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass Clock10Fri Aug 13, 2010 1:00 am

♥WELCOME TO W-FIVE♥

http://w-fivevn.forum-viet.net/

Bạn yêu DBSK? :x

Bạn là 1 Cassiopeia?

Vậy bạn còn chờ gì nữa?

Hãy tham gia W-FIVE ngay để hòa cùng nhịp đập với Cassiopeia!

Đến với W-FIVE bạn sẽ có cơ hội:

*Nắm bắt mọi thông tin mới nhất, nóng hổi nhất về DBSK =P~

*Chia sẻ những bức ảnh/vids độc và đẹp về các anh cuoi deu

*Tự do thể hiện tình yêu của mình với các anh qua những bức vẽ, fanfic hay bất cứ thứ gì made-by-U tung tăng

*Thỏa thích buôn dưa lê với các Cass khác, đặc biệt là với dàn staff lắm mồm chuyên chém bão

*Cùng tham gia vào các hoạt động của FC (dance, sing, offline, project, etc...) tung tăng

Chúng tớ thành lập ra FC với mục đích để mọi người được thể hiện tình yêu của mình với DBSK và củng cố thêm niềm tin cho Cass. Rất mong các bạn ủng hộ chúng tớ :x

Là 1 FC mới toanh nên chúng tớ rất cần sự tham gia và giúp đỡ từ các bạn. Nếu bạn có khả năng làm 1 uploader, subber, designer, translator hay DANCE, SING thì hãy đăng kí với chúng tớ ngay nhé, sẽ có nhiều ưu đãi dành cho các bạn đấy cuoi deu

JOIN US NOW!

Chúc các bạn sẽ có 1 khoảng thời gian thoải mái với W-FIVE và tìm được cho mình điểm tựa vững chắc của niềm tin! ALWAYS KEEP THE FAITH!!! hôn 1 cái hôn 1 cái hôn 1 cái

Tina Pham
Sam tiểu thư :"]
Sam tiểu thư :
Tina Pham

Nữ

Won : 51437
Birthday : 30/06/1990

W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass _
Bài gửiTiêu đề: Re: W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass    W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass Clock10Fri Aug 13, 2010 7:19 am

From Sam: Xin lỗi bạn!
Mình phải remove topic này.
Mình nghĩ là bạn nên xem xét lại trước khi lập topic quảng bá diễn đàn của mình trên một diễn đàn khác. Không hề hay ho một chút nào...
Khi tham gia diên đàn của người khác thì đừng nên lập hẳn topic riêng để quảng bá như thế này bạn à, bạn có thể Liên kết cùng với chúng mình, đó cũng là một cách quảng bá forum đấy!

Remove Topic!
https://dongbangsuju.forumvi.com/forum.htm

W-five New FC DBSK không gian mới dành cho Cass

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang